ಟಿವಿ ಮತ್ತು ಒಟಿಟಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ನಿಮ್ಮ ಶೈಲಿ ಬದಲಾಗಲಿದೆ! Zee ಮತ್ತು Sony ವಿಲೀನದಿಂದ ಬಂಪರ್‌ ಪ್ರಯೋಜನ!!!

business news Zee sony to merge soon know the benefits

ಒಟಿಟಿ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ 28 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ದೇಶದ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಕಂಪನಿ ವಿಲೀನಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. NCLT Zee Entertainment ಮತ್ತು Sony Pictures Networks India Private Limitedನ ವಿಲೀನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅನುಮೋದಿಸಿದೆ. G+Sony ವಿಲೀನದೊಂದಿಗೆ, OTT ಮತ್ತು ಟಿವಿ ನೋಡುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಶೈಲಿಯೂ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಯಾವ ರೀತಿ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ? ಬನ್ನಿ ತಿಳಿಯೋಣ.

OTT ಯಂತಹ ಸ್ಥಳವು ಡಿಸ್ನಿ ಹಾಟ್‌ಸ್ಟಾರ್‌, ಅಮೆಜಾನ್‌ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನಂತರ ದೈತ್ಯ ಫ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಜಿ-ಸೋನಿ ಈ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಸನ್ನದ್ಧವಾಗಿದೆ. G-Sony ವಿಲೀನದ ಗರಿಷ್ಠ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಈ ವಿಲೀನದಿಂದ ಅವನ ನಿರ್ವಹಣಾ ವೆಚ್ಚ ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ರೀತಿಯಿಂದಾಗಿ ಕಂಪನಿಯ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಕಂಪನಿಯು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅಂದರೆ ಯೋಜನೆಗಳು ಅಗ್ಗವಾಗಬಹುದು. ಹೊಸ ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅಗ್ಗದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾಡಬಹುದು. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ Zee ನ ವೀಕ್ಷಕರು ಸೋನಿಯ ಒಟಿಟಿ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆನೇ ಸೋನಿಯ ವೀಕ್ಷಕರು Zee ನ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. Zee 49 ಮತ್ತು ಸೋನಿ 26 ಟಿವಿ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದರ ಲಾಭ ಎರಡೂ ಒಟಿಟಿಯವರು ಪಡೆಯಲಿದ್ದಾರೆ.

 

Leave A Reply

Your email address will not be published.