ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಸೂಪರ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್! ಇದ್ರೆ ಇವರ ಜೊತೆ ಇರಬೇಕು

 

 

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಇತರರ ಮುಂದೆ ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತೇವೆ. ಗುಪ್ತಚರ ಎಂದರೆ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುವುದು.ರಾಶಿಚಕ್ರದ 12 ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಸಹ ಬುದ್ಧಿವಂತವಾಗಿವೆ. ಆದರೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಎರಡು ರಾಶಿಯವರು ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದು ರಾಶಿಯವರು ಏನನ್ನೂ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವಲ್ಲಿ ಎಡವದವರಂತೆ ಇದ್ದರೆ ಇನ್ನೊಂದು ರಾಶಿಯವರು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಜಾಣತನ ತೋರುತ್ತಾರೆ.

 

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಕುಂಭ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅಮೆರಿಕದ ಮೇಯೊ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಲಜಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ನೀಲ್ ಕ್ರಾಬ್ಟ್ರೀ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಕಥೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರು ಉತ್ತಮ IQ ನೊಂದಿಗೆ ಜನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ವಿಶ್ಲೇಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿವೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ, ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸುವವರು ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ.

 

ಅವರ ವಿವರಣೆಯು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಕುಂಭ ರಾಶಿಯವರಂತೆ ಅಲ್ಲ. ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮುಂದಿದ್ದಾರೆ. ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರು ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಯೋಚಿಸುವ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಎರಡು ರಾಶಿಗಳ ಹೊರತಾಗಿ ವೃಷಭ, ಕನ್ಯಾ ಮತ್ತು ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಕೂಡ ಬುದ್ಧಿವಂತರು. ಅವರು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿಯವರಂತೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.