ನೋಡಿ ನೋಡಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅವರ ಫೇವರೇಟ್​ ಆಮ್ಲೇಟ್​ ಇದೇ ಅಂತೆ! ನೀವು ಕೂಡ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ, ತಿನ್ನಿ

food lover This is Rashmika Mandanna's favorite omelet

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಬೆಳಗಿನ ಉಪಾಹಾರಕ್ಕೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ವಿವಿಧ ಭಕ್ಷ್ಯಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಬಹುದು. ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೊಟ್ಟೆ ತುಂಬಿದ ಅನುಭವವಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ದಿನವಿಡೀ ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಕ್ಕರೆ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಸಹ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಅದೇ ಮೊಟ್ಟೆಯ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಬೇಸರವಾಗಿದೆಯೇ? ಚಳಿಗಾಲಕ್ಕಾಗಿ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಮೊಟ್ಟೆಯ ಪಾಕವಿಧಾನವನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಿದ್ದೇವೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ನಾಯಕಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಅವರಿಗೆ ಇದು ಅವರ ನೆಚ್ಚಿನ ಪಾಕವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.

ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ರಶ್ಮಿಕಾ ಈ ಮೊಟ್ಟೆಯ ಪಾಕವಿಧಾನವನ್ನು Instagram ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಮೊಟ್ಟೆ, ಲೆಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಅಣಬೆಯಿಂದ ತಯಾರಿಸಿದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಭಕ್ಷ್ಯವಾಗಿದೆ. ತಾನು ಮಾಡುವ ಈ ಸ್ಪೆಷಲ್ ರೆಸಿಪಿಯನ್ನು ತನ್ನ ಗೆಳೆಯರಿಗೂ ಇಷ್ಟ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ಆ ಪಾಕವಿಧಾನವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸೋಣ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಆಮ್ಲೆಟ್ ಬದಲಿಗೆ ಈರುಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಹಸಿರು ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೆ ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರ ವಿಶೇಷ ಆಮ್ಲೆಟ್ ರೆಸಿಪಿಯಲ್ಲಿ, ಲೆಟಿಸ್, ಮಶ್ರೂಮ್ ಮತ್ತು ಟೆರಿಯಾಕಿ ಸಾಸ್ ರುಚಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದೂ ಅಲ್ಲದೆ ಎಳ್ಳೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪವನ್ನೂ ಸೇರಿಸಿ ಬೇಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ಯಾನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಒಲೆ ಆನ್ ಮಾಡಿ. ಅದರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಳ್ಳಿನ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈಗ ಕತ್ತರಿಸಿದ ಲೆಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಮಶ್ರೂಮ್ ತುಂಡುಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಬೇಯಿಸಿ. ಈಗ ಟೆರಿಯಾಕಿ ಸಾಸ್ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು 2 ನಿಮಿಷ ಬೇಯಿಸಿ.

ಈಗ ಇನ್ನೊಂದು ಕಪ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರಲ್ಲಿ ಮೂರು ಮೊಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೀಟ್ ಮಾಡಿ. ಅದರ ನಂತರ ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ಬಿಸಿ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ತುಪ್ಪವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಪೆನಮ್ ಅನ್ನು ಹರಡಿ. ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೆರೆಸಿದ ಮೊಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾನ್ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿ. ಕೆಂಪು ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ ಮತ್ತು ಉಪ್ಪು ಸೇರಿಸಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ಅದರ ಮೇಲೆ ಲೆಟಿಸ್ ಮತ್ತು ಮಶ್ರೂಮ್ ರೆಸಿಪಿ ಸೇರಿಸಿ ಹರಡಬೇಕು. ಕೇವಲ ಎರಡು ನಿಮಿಷ ಬೇಯಿಸಿ. ಬಿಸಿಬಿಸಿಯಾಗಿ ತಿಂದರೆ ರುಚಿ ಹೆಚ್ಚು. ಬೆಳಗಿನ ಉಪಾಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪಾಕವಿಧಾನವಾಗಿದೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.