ತುಂಬಾ ಸ್ಟ್ರೆಸ್​ ಆದಾಗ ಈ ಜನರು ಫ್ರೀ ಆಗೋಕೆ ಈ ಟಿಪ್ಸ್​ ಫಾಲೋ ಮಾಡ್ತಾರಂತೆ!

Latest news People follow these tips to be free when they are stressed

ಮಾನವರು ತಮ್ಮ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಉಳಿವಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. Uketamo ಎಂಬುದು ಜಪಾನಿನ ತತ್ವವಾಗಿದ್ದು ಅದು ಪರಿಸರದಿಂದ ಉಳಿವಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಬ್ಬರ ಸ್ವಂತ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಕಲಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದು ಯುಕೇತಮೋ ತತ್ವದ ಆಧಾರವಾಗಿದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗುವ ಸುಖ-ದುಃಖಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಉಕೇತಮೋ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಬದಲು ಜೀವನವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಉಕೇತಮೋ ಕಲಿಸುತ್ತದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಎರಡೂ ಬರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಹೋಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಕನ್ವಿಕ್ಷನ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ, ನಾವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತವಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ಈ ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರವು ನಮಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಧ್ಯಾನ ಅಥವಾ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಸಮನ್ವಯಗೊಳಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ವಿದಗ್ಸರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದ ತಜ್ಞರು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಜೀವನಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಂದ ತುಂಬುತ್ತಾರೆ.

ಉಕೇಟಮೋವನ್ನು ಜೀವನದ ಭಾಗವಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಎದುರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಜಯಿಸಬಹುದು. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿರುವ ಜನರು, ಅವರ ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಬದಿಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು Uketamo ನಿಮಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಈ ಜಪಾನೀಸ್ ತತ್ವವನ್ನು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳು ಸಹ ಬದಲಾಗಬಹುದು. ಅತಿಯಾದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಏನನ್ನೂ ಎದುರಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಜಯಿಸಲು ಅದನ್ನು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು ಎಂದು ತಜ್ಞರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.