Astro Tips: ಇಂದು ಈ ರಾಶಿಯವರ ದಿನ ಸೂಪರ್ ಆಗಿರುತ್ತೆ, ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದು ನಿಜ ಆಗೋ ಡೇ!

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಮುಂಜಾನೆಯೇ ಜಾತಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಇಂದು (15ನೇ ಫೆಬ್ರವರಿ 2024 ಗುರುವಾರ) ಹೇಗಿರಲಿದೆ? ಎಲ್ಲವೂ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆಯೇ? ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಗಳಿವೆಯೇ? ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು ಏನು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ರಾಶಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಪ್ರತಿದಿನ ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ. ಪ್ರತಿ ದಿನ.. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯು ಅವರಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಇತರರಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿವೆ. ಇಂದು ರಾಶಿ ರಾಶಿ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ಮೊದಲೇ ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ..ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎದುರಾದರೆ..ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಬಹುದು. ದಿನವು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆರಾಮವಾಗಿ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ. ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಆಸೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ. ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳುವಿರಿ. ನೆಚ್ಚಿನ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಬರುತ್ತಾರೆ. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಗಳಲ್ಲಿ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ದೈವಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿರಿ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪ ಲಾಭ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಪ್ರಯಾಣಗಳು ಕೂಡಿ ಬರುತ್ತವೆ. ಮಕ್ಕಳು ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದು ನಿಜ ಆಗೋ ಡೇ ಇಂದು.

ವೃಷಭ (ಕೃತ್ತಿಕಾ 2,3,4, ರೋಹಿಣಿ, ಮೃಗಶಿರ 1,2) ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಸಹಾಯ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಧನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಪ್ರಮುಖ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿವೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ವೈದ್ಯರು ಮತ್ತು ವಕೀಲರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳು ದೊರೆಯಲಿವೆ. ವೃತ್ತಿಪರರು ಒಗ್ಗೂಡುವ ಸಮಯ ಇದು. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತವೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿರುವ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಶುಭ ಸಮಾಚಾರ ಕೇಳಿಬರಲಿದೆ. ಅನಗತ್ಯ ಹಣ ಸಿಗಲಿದೆ.

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ವೃತ್ತಿಪರ ಜೀವನವು ಸುಗಮ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಒಲವು. ವ್ಯಾಪಾರಗಳು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಮುನ್ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಬಂಧುಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡಿ. ಮಾತಿನ ಆತುರದಿಂದ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮನಸ್ತಾಪಗಳು ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು. ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮುಂದೂಡುವುದು ಶುಭ. ಸಂಬಂಧಿಕರು ಬಂದು ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಒತ್ತಡ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ.

ತುಲ ರಾಶಿ: ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಬಂಧುಗಳೊಂದಿಗೆ ಶುಭ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿರಿ. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಸಾಗಲಿವೆ. ಹೆಚ್ಚಿದ ತೂಕದ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಹ ಪ್ರತಿಫಲಗಳು ಬರುತ್ತವೆ. ಮದುವೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳುವಿರಿ. ದೇಗುಲಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಮೀನ ರಾಶಿ: ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಮಯ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲವೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಪ್ರಮುಖ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುವುದು ಉತ್ತಮ. ಪರಿಶ್ರಮದಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಭೋಜನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲಸದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಲಾಭ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಮೋಜಿನ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಗಳಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆ ಗಮನ ಕೊಡಿ. ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವಾಗ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಅಗತ್ಯ

Leave A Reply

Your email address will not be published.