Zodiac Signs: ಈ ರಾಶಿಯವರ ಲೈಫ್ ಚೇಂಜ್ ಆಗೋ ದಿನ ಬಂದೇ ಬಿಡ್ತು! ನೋಡಿ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ರಾಶಿ ಫಲಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಧಾನ್ಯತೆ ಇದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಚಲನವಲನಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಇಂದು, ಫೆಬ್ರವರಿ 28, ಬುಧವಾರ ಈ ರಾಶಿವರ ಹಣೆಬರಹ ತಿಳಿಯೋಣ.

 

ವೃಷಭ ರಾಶಿ (ಏಪ್ರಿಲ್ 20 – ಮೇ 20):

ನೀವು ಆಳವಾದ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಲಗತ್ತುಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಇದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿ ನೆಲೆಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಬೆಂಬಲ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮನ್ನಣೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಸೃಜನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಬೇಕು. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ಭದ್ರತೆಗೆ ಸಣ್ಣ ಹೋರಾಟ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭಗಳು ಇರುತ್ತವೆ, ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ. ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಮಯೋಚಿತ ಸಲಹೆಯು ಹೂಡಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಲಾಭವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಕರಿಸಿ, ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ. ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ನೆಮ್ಮದಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸಬಹುದು. ಆಚರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿನೋದ ಕುಟುಂಬ ಅನುಭವಗಳು ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಹಸಿರು ಬಣ್ಣವು ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣವಾಗಿದೆ. ಬಿಳಿ ನೀಲಮಣಿ ಅದೃಷ್ಟದ ರತ್ನವಾಗಿದೆ.

 

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ (ಜೂನ್ 21 – ಜುಲೈ 22): ಶಾಂತ, ಘನ, ಸಮರ್ಪಿತ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳು ಮುಂದುವರಿಯಬೇಕು. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಮಿತಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲತೆಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪೂರಕ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಕರ ವಾತಾವರಣಕ್ಕಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಾನವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ್ದರಿಂದ ಇತರ ವೃತ್ತಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಈ ವಾರ, ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮೂಲದಿಂದ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ. ಹೂಡಿಕೆಯ ಅಪಾಯಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ನೀವು ನಿರ್ಣಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಭ್ಯರಾಗಿರಿ, ಅನೇಕ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ. ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಅಂದಾಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿನ್ನ ಸಿಗಬಹುದು. ನೀವು ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಿಕೊಂಡು ಮುಂದುವರಿಯುವುದು ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3, ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣ ಬೆಳ್ಳಿ. ಲಕ್ಕಿ ಸ್ಟೋನ್ ಓನಿಕ್ಸ್.

 

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ (ಆಗಸ್ಟ್ 23 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22): ನೀವು ಉತ್ತಮ, ಆಳವಾದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರತೆ ಮತ್ತು ಸಾಮರಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಅಥವಾ ಜನರಿಂದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಅಂತರ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವು ಭಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿದ ಕೌಶಲ್ಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೆಳೆಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಿ. ನಿರಂತರತೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ರಚನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಎದುರಿಸಿ. ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಏರುಪೇರು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಹೂಡಿಕೆ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಸರಿಯಾದ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಯಾವಾಗಲೂ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕವಾಗಿರಿ. ಆತ್ಮಾವಲೋಕನ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂ-ಆರೈಕೆಯನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕುಟುಂಬ, ಪರಂಪರೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ನೀಲಿ ಬಣ್ಣವು ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣವಾಗಿದೆ. ಮೂನ್ ಸ್ಟೋನ್ ಅದೃಷ್ಟದ ರತ್ನವಾಗಿದೆ.

 

ಧನು ರಾಶಿ (ನವೆಂಬರ್ 22 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21): ಹಳೆಯ ದ್ವೇಷಗಳನ್ನು ಬಿಡಿ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಿ. ಹೊಸ ಪ್ರೀತಿಯ ಅವಕಾಶಗಳು, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಹಾಯ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿರಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ವೃತ್ತಿಪರ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ದೃಢತೆ ಮತ್ತು ತಾಳ್ಮೆ ಅಗತ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಂಪನಿಯ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡಿ. ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯು ಕ್ರಮೇಣ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ತಜ್ಞರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ತತ್ವಗಳಿಗೆ ಬದ್ಧರಾಗಿ ನ್ಯಾಯಕ್ಕಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿರಿ. ಜೀವನದ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಯಮ ಅಗತ್ಯ. ಇದು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲಕರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 11, ನೇರಳೆ ಅದೃಷ್ಟದ ಬಣ್ಣವಾಗಿದೆ. ಮುತ್ತು ಒಂದು ಅದೃಷ್ಟ ರತ್ನ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.